01/04/2024
ใช้เวลาในการอ่าน
1
นาที /
328
คนอ่านบทความนี้
เยี่ยมนักเรียนทุนในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/08d99f89-a879-49a7-a067-290f6b1cd726.webp)
ดร.สุนทรี รัตภาสกร รองอธิการบดีสายกิจการนักศึกษา ให้การต้อนรับ นางบุษบา บุญญลักษม์ นายกเหล่ากาชาดจังหวัดปทุมธานี ร่วมกับสมาชิกเหล่ากาชาดจังหวัดปทุมธานีและสมาคมแม่บ้านมหาดไทย เยี่ยมติดตามผลการเรียนนักศึกษาทุนในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ประจำปีการศึกษา 2566 ที่ศึกษาในคณะบัญชีและคณะมนุษยศาสตร์และการจัดการการท่องเที่ยว
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/2c9da290-72ab-41ac-8dcb-afebf6222ca5.webp)
พร้อมกันนี้ทางเหล่ากาชาดจังหวัดปทุมธานีโดยนายกเหล่ากาชาดจังหวัดได้มอบเงินสนับสนุนให้นักศึกษาทุนคนละ 2,000 บาท
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/9091b22b-0f63-4c7d-ae15-10a4bcf124b5.webp)
![](https://contents.bu.ac.th/contents/files/uploads/7b856339-004c-44e6-a8f4-aa378d83bf37.webp)
แชร์บทความนี้